



REF NO. DA.26/336/01/11

12 Septemba 2023

KUITWA KAZINI

Mwenyekiti wa Bodi ya Chama cha Ushirika wa Akiba na Mikopo cha DART workers SACCOS Ltd, anapenda kuwataarifu kwamba, wasailiwa wa nafasi ya kazi ya Meneja waliofanya usaili tarehe 11 Septemba 2023, matokeo yao ya usaili ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Msailiwa aliyefaulu usaili wa mwisho uliofanyika katika tarehe tajwa anatakiwa kuripoti katika ofisi za DARTSACCOS tarehe 13 Septemba 2023 saa 02:00 Asubuhi kwa ajili ya kukamilisha taratibu za ajira yake. Aidha, Wasailiwa ambao hawakuchaguliwa taarifa zao zimehifadhiwa, na endapo kutatokea uhitaji katika nafasi nyingine yenye sifa sawa na taaluma zao, tutawasilia nao ili kuziba nafasi itakayojitokeza.

NA	NAMBA YA USAILI	MATOKEO
1.	DARTSACCOS-OR-INTRV-05	AMECHAGULIWA
2.	DARTSACCOS-OR-INTRV-01	HACHAGULIWA
3.	DARTSACCOS-OR-INTRV-11	HACHAGULIWA