

WAKALA WA MABASI YAENDAYO HARAKA



Kumb. Na. AB.7/104/01/89

06 April, 2020

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Wakala wa Mabasi Yaendayo Haraka (DART) unapenda kuwataarifu waombaji kazi ya muda mfupi katika nafasi ya **Wasaidizi wa Abiria** waliowasilisha maombi ya kazi kuanzia tarehe **21 Machi, 2020** hadi tarehe **24 Machi, 2020** kuwa matokeo ya waombaji kazi wenye sifa ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Kutokana na uharaka wa kujaza nafasi hizo, waombaji waliochaguliwa wanatakiwa kufika katika Ofisi za Wakala wa Mabasi Yaendayo Haraka zilizopo Ubungo Maji-Barabara ya Morogoro siku ya **Jumanne** tarehe **07 April, 2020** kabla ya **saa sita mchana** bila kukosa.

NA.	JINA LA MUOMBAJI	JINSIA
1	REBECA R. MAJENGO	KE
2	JAMALY MUHIDINI VARISANGA	ME
3	SUNDAY J. MINDOLO	ME
4	VITALIS H. BAHATI	ME

LIMETOLEWA NA;

**MTENDAJI MKUU
WAKALA WA MABASI YAENDAYO HARAKA**